Good Morning Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Good Morning Forum

สอบถามข้อมูล, รายละเอียดทัวร์, รีวิวทริป, ขอคำแนะนำหรือเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับการเดินทาง... เชิญโพสข้อความบนเว็บบอร์ดได้เลยค่ะ

You are not connected. Please login or register

อยากทราบเบอร์โทรติดต่อ ในประเทศไทย

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

foxy_tricky

อยากทราบเบอร์โทรติดต่อ ในประเทศไทย และข้อมูลทัวร์อิตาลี

admin1

ผู้มาเยือน

บริษัทเราอยู่ที่ประเทศอังกฤษค่ะ และนั่นคือเหตุผลที่เราชำนาญเรื่องทัวร์ในยุโรปแบบเจาะลึกโดยเฉพาะ เบอร์โทรติดต่อแผนกจองโดยตรงคือ +44 7810888722 หรือแอดมาคุยตรงทาง MSN ได้ที่ thailanded@gmail.com ค่ะ

ที่ประเทศไทยเรามีเพียงตัวแทนเอาไว้ประสานงานเรื่องเอกสารหรือการชำระเงิน แต่จะตอบคำถามเรื่องทัวร์ไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจค่ะ

giwgiw

admin1 พิมพ์ว่า:บริษัทเราอยู่ที่ประเทศอังกฤษค่ะ และนั่นคือเหตุผลที่เราชำนาญเรื่องทัวร์ในยุโรปแบบเจาะลึกโดยเฉพาะ เบอร์โทรติดต่อแผนกจองโดยตรงคือ +44 7810888722 หรือแอดมาคุยตรงทาง MSN ได้ที่ thailanded@gmail.com ค่ะ

ที่ประเทศไทยเรามีเพียงตัวแทนเอาไว้ประสานงานเรื่องเอกสารหรือการชำระเงิน แต่จะตอบคำถามเรื่องทัวร์ไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจค่ะ

สนใจและจองทัวร์ติดต่อสอบถามที่ไหนคะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]